PDA

View Full Version : [C++ How to program - 5th edition]

bvKim
21-11-2008, 04:37 PM
Kim share các bạn cuốn nè.
Hay lắm đó nhưng mà nếu có đọc thì đọc cho kĩ, thêm vào đó, không chỉ có đọc mà còn phải gõ từng câu lệnh trong ebook đó vào cái IDE để mà thử nghiệm chứ đừng có copy & paste, sẽ sinh ra ngộ chữ nhưng không ngộ code đấy (:#)
Đừng có đọc qua loa, lướt sóng, chỉ cần mỗi ngày dành tí thời gian ngồi đọc, chép code rồi ôn đảm bảo kiên trì sau vài tháng C++ của bạn sẽ khá lên ngay (=D)>

Tóm lại là, nếu bạn có sách mà không đọc thì thà đừng lấy sách còn hơn; nếu đọc sách nhanh mà chả làm được tích sự gì thì thà đừng đọc còn hơn; nếu đọc hiểu rồi mà không chịu nghĩ áp dụng thì cũng thà đừng đọc sách cho khỏe người :D

Kim chỉ khuyên các bạn thế.

Link download

http://www.mediafire.com/?11u5wnyjxj5

Nếu các bạn muốn cảm ơn thì mong các bạn cầm sách và cố gắng đọc và học hiểu chứ đừng post bài 'Thanks", "Cảm ơn nhiều lắm" " Đang cần cuốn này"....vi phạm nội quy đó.

Chúc các bạn học tốt lập trình C++ !

bvKim

6220119
21-11-2008, 05:14 PM
Kim tìm được link nào down 6th Edition luôn không ? 6th Edition có nói thêm về ORGE 3D :P mình chỉ tìm được quyển đó trên google book thôi...

rox_rook
25-11-2008, 09:45 AM
Anh đã đọc qua cuốn rùi, cũng vậy thôi chẳng có gì khác hết. ORGE nó có 1 tí tẻo à, em thích ORGE thì tìm cuốn màu vàng Expert Novice gì đó, anh quên rồi, hỏi NVD đó, hình như có lần hắn send cho anh. Cuốn đó nó rõ ràng và chi tiết hơn nhiều ;) !

camping29
07-01-2009, 06:43 PM
bx Kim ơi, Kim có cái CD chứa source ví dụ hem, sách này thì có rồi, nhưng CD thì chưa có, có thì cho xin với, ko thì cho xin cái link download :D

ngocbig
07-01-2009, 07:52 PM
bx Kim ơi, Kim có cái CD chứa source ví dụ hem, sách này thì có rồi, nhưng CD thì chưa có, có thì cho xin với, ko thì cho xin cái link download :D

Trong máy mình có sẵn nhưng ít dùng tới! lol

cuongbn
12-01-2010, 05:04 PM
tưởng cả 1 CD mà hóa ra lại có mấy trăm KB thế thôi à

tdtruong
28-06-2013, 10:56 AM
cám ơn bạn, nhưng bạn có thể up CD được không hay thư mục Example được không, chứ thư mục code bạn up lên là các chương trình .exe đã biên dịch rồi à.
cám ơn ban

ducvc0611
09-08-2013, 10:41 PM
Trong máy mình có sẵn nhưng ít dùng tới! lol

Thanks bạn nhé. đang tìm cái này :)