PDA

View Full Version : Offline cộng đồng C Việt xuân 2014, anh em nhiệt tình nhé!

Kevin Hoang
18-02-2014, 03:39 PM
Dear all,

Mấy năm rồi Kevin bận với công việc nên cũng sao nhãng việc offline, một phần vì kinh tế khó khăn nên mọi người cũng không hứng thú việc offline lắm. Năm nay rảnh rỗi tiến hành tổ chức offline cộng đồng C Việt với quy mô lớn hơn (:X)

Offline cộng đồng C Việt tại Hà Nội
Thời gian dự kiến: 2 tháng tính từ bài viết này (cụ thể sẽ được thông báo sau, và có thể được rút ngắn lại)
Địa điểm: Mọi người vote xem địa điểm nên tổ chức ở đâu nhé!
Chi phí: Nam là 200k, nữ 100k (do số lượng thành viên nữ ít nên ưu tiên, em nào xinh thì chắc có anh bao thôi he he), nếu tăng 2, tăng 3 thì đóng thêm nếu thiếu.

Chương trình: Gặp mặt, giao lưu và có thể đưa ra các câu hỏi để cùng thảo luận về công việc, sự nghiệp, ... thành viên cộng đồng C Việt hiện nay cũng có nhiều người làm doanh nghiệp hoặc kinh doanh nên đây cũng là cơ hội để hợp tác cùng phát triển.

Để ban tổ chức biết được số lượng người tham gia và cũng dễ dàng bố trí, các thành viên sẽ đăng ký bằng cách đóng góp chi phí trước thông qua việc chuyển khoản, nếu thành viên nào có việc đột xuất không đến được, số tiền đã đóng góp sẽ được đưa vào quỹ phát triển cộng đồng C Việt. Trước thời điểm tổ chức offline 5 ngày sẽ chốt danh sách thành viên tham dự.

Thông tin tài khoản đây: (Việc này thật là ngại nhưng mà không post biết đâu mà gửi nhỉ :D)
Ngân hàng: Ngân hàng ngoại thương Việt Nam (Vietcombank).
Chi nhánh: Vietcombank Hà Nội
Chủ tài khoản: HOÀNG NGỌC KHÁNH
Mã số tài khoản: 0021 0021 11124

Tài khoản ngân lượng: admin@congdongcviet.com

Rất mong mọi người tham gia nhiệt tình. Nếu mọi người có ý kiến về việc này, không ngần ngại nêu ra nhé!

Danh sách tham dự offline tính đến ngày 24/02/2014 gồm có 12 người như sau:
Kevin Hoang
Wazi Armstrong
kitti
manhdt + 2 người bạn
phantheky
HUMG.ThongIT
xuyenit55
Tuấn(đăng ký qua phone)
Thắng(đăng ký qua phone)
...

Còn anh Haipt, langman, QuangHoang đâu nhỉ :D

jd3t2qh36r
20-02-2014, 12:28 AM
Offline sớm hơn đi anh, 2 tháng nữa là tháng 4 dương thì còn gọi gì là offline xuân nữa :))

snake_programmer
20-02-2014, 06:39 PM
làm quả áo C Việt nữa đi a, e chưa offline lần nào mà cũng chưa có cái nào. Tiền ko thành vấn đề.

Kevin Hoang
20-02-2014, 06:50 PM
@jd3t2qh36r: tùy theo số lượng đăng ký tham gia sẽ quyết định mà bạn, tình hình là mọi người không hứng khởi lắm chắc mấy anh em off với nhau thôi he he
@snake_programmer: Không biết có ai đăng ký nữa không, chả nhẽ in một 2 cái thì cũng buồn!

Wazi Armstrong
21-02-2014, 12:36 AM
Quất thôi, lần này có khi phải đi cái nhể :D

Kevin Hoang
21-02-2014, 12:48 AM
Nhớ rủ em Chi đi nhé (:X) Có mấy bạn nữ xinh đẹp của C Việt không biết đâu chưa thấy lên tiếng nhỉ?

Wazi Armstrong
21-02-2014, 08:58 AM
Bao giờ chốt thời gian đóng tiền anh. Để em về nhà bán thóc :D

manhdt
21-02-2014, 10:50 AM
Em đăng ký 1 2 slot nhé, dạo này công việc bộn bề, nhưng nghe thằng Wazi báo có offline em vào đăng ký ngay....
SDT: 01696221490

phantheky
21-02-2014, 11:30 AM
Em xin 1 slot nhé :D

HUMG.ThongIT
21-02-2014, 11:38 AM
Mình xin đăng ký một xuất nhé :D.

Nếu có đông người mong admin sắp xếp một buổi kiểu như hội thảo về một vấn đề nào đó, mời một ông có số mà về truyền kinh nghiệm cho anh em. Sau đó thì liên hoan chút cho ấm bụng :D

MHoang
21-02-2014, 02:21 PM
Hey, mình cũng muốn tham gia lắm lắm, nhưng ngặt một nỗi, quĩ đen thì dư sức tham gia nhưng vé máy bay để ra HN thì chắc " u nó " không duyệt, phải khất lại thôi.(:))(:))(:))

Kevin Hoang
21-02-2014, 04:41 PM
@Wazi Armstrong: Còn chần chừ gì nữa, bán tạ thóc là đủ thôi he he
@HUMG.ThongIT: Kiểu gì cũng có số, không to thì nhỏ (:-)??
@MHoang: Anh bạn ở đâu, để ban tổ chức kiếm một em xinh đẹp chào mời, có xa nửa vòng trái đất cũng bay tốt. :D

Anh em đăng ký thì chuyển $ luôn nhé, khoảng mấy chục người là chốt luôn ngày và tiến hành khỏi chờ đợi làm gì!

beautifulsoul84hung
22-02-2014, 08:47 AM
Admin nên đưa ra thời gian và địa điểm cụ thể trước khi nói mọi người chuyển khoản thì hay hơn
Ps: Xem qua cmt thì chả thấy ai quen ~~, với ít người. Chắc vụ này ở nhà ngủ cho sướng :v

Kevin Hoang
22-02-2014, 10:02 AM
Kevin cũng hiểu là đất nước còn nghèo, mọi người còn khó khăn, nên nói đến 'đóng tiền' là ngại lắm (bao gồm cả mình). Tuy nhiên, ở thời điểm hiện tại 200k là rất nhỏ, mình tổ chức nhóm ở dưới quê cũng không ai kêu nhiều và còn rất nhiệt tình nên mình nghĩ cũng không có vấn đề gì, nếu mọi người thấy ngại thì cứ từ từ, vẫn còn dài mà. Địa điểm thì mọi người vote xem, cơ bản là địa điểm phụ thuộc vào số lượng người nữa, ví dụ chọn một chỗ cho 30 người đến lúc nhiều hơn cũng dở, ít hơn cũng dở cả. Không biết mọi người có thích đi xa một chút không nhỉ?

@beautifulsoul84hung: Nếu ai cũng như bạn thì khỏi phải offline làm gì, offline với những người quen thì còn có ý nghĩa gì, muốn thì gọi nhau ra quán nhậu nào đó cho nhanh. Chưa kể, bản lĩnh đàn ông còn sợ gặp người lạ như cô gái mới lớn thì ở nhà đắp chăn là phải rồi. Cộng đồng C Việt Offline ở HN năm nào ít cũng phải mấy chục người, đối với mình thế cũng là đông rồi :D

HUMG.ThongIT
22-02-2014, 10:25 AM
Chuyển tiền có cần phải kèm theo những thông tin nào Admin ơi?

Admin cho một cái mẫu chuẩn để anh em còn chủ động.

Kevin Hoang
22-02-2014, 10:31 AM
Mình làm đơn giản thôi. Chỉ cần ghi username vào lý do chuyển tiền để biết ai là được. Chắc chắn thì gửi một email, hoặc tin nhắn skype, để xác minh là xong.

Hiện tại số lượng thành viên đăng ký tham dự offline > 10 người, Kevin sẽ cập nhật danh sách cụ thể trong thứ 2 tuần tới!

manhdt
22-02-2014, 12:02 PM
Mình làm đơn giản thôi. Chỉ cần ghi username vào lý do chuyển tiền để biết ai là được. Chắc chắn thì gửi một email, hoặc tin nhắn skype, để xác minh là xong.

Hiện tại số lượng thành viên đăng ký tham dự offline > 10 người, Kevin sẽ cập nhật danh sách cụ thể trong thứ 2 tuần tới!

Chiều nay anh rảnh không, anh em mình cafe tí đi, lâu rồi k ngồi lại với anh. Tiện em ghi tên 2 slot luôn ạ :)

Kevin Hoang
22-02-2014, 12:17 PM
Uhm, có gì alo anh tầm 4h, 5h chiều. Em đang ở đâu, anh đang ở trên Phố Cổ gần chợ Đồng Xuân ấy.

manhdt
22-02-2014, 12:33 PM
Em vừa call cho anh không được, em đang ở gần CV Nghĩa Đô. 4h anh có về gần Lê Văn Lương không :D

Wazi Armstrong
22-02-2014, 12:47 PM
Tiền + địa điểm không thành vấn đề (trong Hà Nội là ok). Ngặt nỗi cái vụ thời gian có khi anh Kevin nên đưa ra 1 số option cho mọi người tham khảo trước, vì không người này thì người kia bận, tìm được tiếng nói chung cũng là vấn đề. Mấy năm đại học em toàn miss vì bận nọ bận kia rồi :(.
Với em thì 1 chủ nhật nào đó trong tháng 3 là ok. Tháng 4 thì em chưa biết có schedule gì không :D

Kevin Hoang
22-02-2014, 01:07 PM
Thì chắc chắn là chủ nhật mà, thầy bói nói rằng chủ nhật nào cũng là ngày đẹp cả he he
Địa điểm thì tính bằng quận đi, quận nào tiện cho mọi người là Ok, còn việc tìm một chỗ không có nhiều vấn đề, nhiều lắm là bắt đặt cọc ít tiền chẳng sao cả.

beautifulsoul84hung
22-02-2014, 08:41 PM
Kevin cũng hiểu là đất nước còn nghèo, mọi người còn khó khăn, nên nói đến 'đóng tiền' là ngại lắm (bao gồm cả mình). Tuy nhiên, ở thời điểm hiện tại 200k là rất nhỏ, mình tổ chức nhóm ở dưới quê cũng không ai kêu nhiều và còn rất nhiệt tình nên mình nghĩ cũng không có vấn đề gì, nếu mọi người thấy ngại thì cứ từ từ, vẫn còn dài mà. Địa điểm thì mọi người vote xem, cơ bản là địa điểm phụ thuộc vào số lượng người nữa, ví dụ chọn một chỗ cho 30 người đến lúc nhiều hơn cũng dở, ít hơn cũng dở cả. Không biết mọi người có thích đi xa một chút không nhỉ?

@beautifulsoul84hung: Nếu ai cũng như bạn thì khỏi phải offline làm gì, offline với những người quen thì còn có ý nghĩa gì, muốn thì gọi nhau ra quán nhậu nào đó cho nhanh. Chưa kể, bản lĩnh đàn ông còn sợ gặp người lạ như cô gái mới lớn thì ở nhà đắp chăn là phải rồi. Cộng đồng C Việt Offline ở HN năm nào ít cũng phải mấy chục người, đối với mình thế cũng là đông rồi :D

Trước cmt của em là cmt của anh nên ko biết trong cmt này của anh dành cho em là chủ yếu hay dành cho ai nữa(Ngoài phần đã ghi rõ beautifulsoul84hung) nhưng xin thưa:
- Em không nói tới vấn đề đất nước nghèo, hay khó khăn hay to nhỏ, hay nhiều lắm ... nhưng để một người phải đóng tiền trước khi biết mình sẽ tham gia vào thời gian nào, địa điểm nào ... thì ko hay cho lắm. Vì ai dám chắc rằng thời gian này, địa điểm này ... phù hợp với người này hay người kia.
Cái này em nghĩ anh nên đưa một kế hoạch thảo lên để mọi người đăng ký và vote. Sau đó mới lấy kết quả để tính toán cụ thể (Hoặc dùng 1 kế hoạch nào đó của a)
@kevin hoang: Em xin lỗi vì đã bày tỏ quan điểm của mình public :). Nhưng thật buồn cười khi một admin lại có thể nói ra được những lời như vậy. Đánh giá và can thiệp tới 1 con người thông qua 1 câu nói của họ. Còn nhiều câu muốn nói lắm, nhưng ko đáng. Vì e ko phải những thành viên nhiệt tình đã biệt tích ~~

Admin
22-02-2014, 10:33 PM
Theo cá nhân mình, địa điểm thì cũng chỉ loanh quanh Hà Nội chẳng có vấn đề gì mà không đi được trong thời buổi này. Còn việc nhỡ may không đến đc thì coi như ủng hộ cộng đồng C Việt cũng là việc tốt nên làm, vì cộng đồng C Việt đã hiện hữu gần 10 năm giúp bao nhiêu con người phát triển kỹ năng bản thân, góp phần xây dựng CNTT nước nhà mà cũng có được lợi gì đâu?

Thứ 2 là: Thời gian chắc chắn sẽ là chủ nhật, và cụ thể thời gian phụ thuộc vào số lượng người như Kevin đã nói ở trên. Giả sử một trường hợp xấu nhất không thể tổ chức thì số tiền các bạn đã chuyển sẽ được chuyển trả lại, Kevin còn mất thêm phí chuyển trả nữa phải không Kevin?

Thứ 3: Mình chỉ có một đề nghị là nếu không muốn tham gia thì cũng đừng có tỏ ra sỹ diện chém gió bừa bãi là được, mình có xem nội dung các thảo luận offline năm trước thì thấy nhiều bạn nổ rất to nhưng cuối cùng không tham gia.

Hi vọng rằng ý kiến của mình không ảnh hưởng tới ai, nếu có ai nghĩ rằng mình nói xấu thì mình xin lỗi.

@ beautifulsoul84hung: Nếu bạn lo ngại thì bạn có thể để gần đến ngày, khi mọi thông tin được cung cấp đầy đủ rồi thì đóng cũng không vấn đề gì mà, sao phải nói nặng nhẹ làm gì khiến mọi người hiểu lầm?

Kevin Hoang
22-02-2014, 11:06 PM
Kevin nghĩ là cũng không phải mổ sẻ chuyện này làm gì, việc offline là tình nguyện, không bắt buộc, ai thấy hứng thú thì tham gia, không thấy hứng thú thì thôi. Nếu ai có lo ngại như bạn beautifulsoul84hung thì có thể đăng ký trước, còn việc đóng tiền gần đến ngày đóng để ban tổ chức chốt danh sách cho dễ.

Kevin xin lỗi nếu như đã nói có điều gì đó xúc phạm, nhưng các cụ ta có câu 'sự thật mất lòng, mất lòng trước được lòng sau', lý lẽ cuộc sống lúc nào cũng rất khó nghe mà.

Wazi Armstrong
23-02-2014, 11:32 AM
Hix, em nhỡ điền thừa 1 số 0 rồi anh Kevin ơi :v
PS: May là điền vào đằng trước =))

Kevin Hoang
23-02-2014, 11:36 AM
Vậy để anh chuyển trả lại em số 0 là được chứ gì (8-)>

Wazi Armstrong
23-02-2014, 04:20 PM
Vậy để anh chuyển trả lại em số 0 là được chứ gì (8-)>

Đồng ý. Xem anh có làm được không :->

MHoang
23-02-2014, 05:06 PM
@Kevin Hoang: Tới thời điểm này đã có " một em xinh đẹp " nào chưa hả Ad ? post 1 vài cái Avatar cho anh em chiêm ngưỡng đi. Mình ở Sài gòn.(:))

congavolam13
23-02-2014, 07:33 PM
:d. e xin 1slo. sv đang thất nghiệp . Có khi nào đi off dc a nào nhìn trúng là có việc luôn

Kevin Hoang
24-02-2014, 12:53 AM
@MHoang: Có thì có đấy, nhưng xinh đẹp thì thường bị hái mất rồi, nhiều khi còn bị hái non ấy (:X)
@congavolam13: Ok, hoan nghênh bạn, nhưng bài viết của bạn mình không hiểu lắm là thế nào. May mắn đến với bất kỳ ai, nhưng nếu không đi thì không có may mắn nào hết (:-)?
@Wazi Armstrong: Anh chuyển rồi nhưng ngân hàng thông báo 'số tiền quá lớn không thể chuyển, hãy điền một số khác 0 bất kỳ để làm nó nhỏ hơn'. Thôi để hôm này offline anh gửi trả he he

MHoang
24-02-2014, 02:55 PM
@MHoang: Anh bạn ở đâu, để ban tổ chức kiếm một em xinh đẹp chào mời, có xa nửa vòng trái đất cũng bay tốt.
........
@MHoang: Có thì có đấy, nhưng xinh đẹp thì thường bị hái mất rồi, nhiều khi còn bị hái non ấy.

Ôi cuộc đời buồn tênh, gáo nước lạnh này Kevin dội không đúng lúc rồi, thôi nhờ bạn post " vài em ít xinh đẹp " cũng được vậy !!!

Kevin Hoang
24-02-2014, 05:03 PM
Để hôm này kết thúc offline post một thể, có khi Kevin phải tìm chỗ nào mà nhân viên phục vụ phải xinh để đáp ứng nhu cầu he he
Cuộc sống luôn có rất nhiều gáo nước lạnh như thế dội vào mình mà. Có mấy em tây ở VN, để Kevin thử rủ xem mấy em có đi không cho các chàng cưa cẩm cho nó chất he he

xuyenit55
24-02-2014, 10:55 PM
Hí cho em đăng kí 1 xuất nhá :3 , hjhj :3

Kevin Hoang
25-02-2014, 03:55 AM
Hoan nghênh em, girl đầu tiên TỰ đăng ký offline nè các chàng (Y:DY)

xuyenit55
25-02-2014, 03:21 PM
Hoan nghênh em, girl đầu tiên TỰ đăng ký offline nè các chàng (Y:DY)

Dạ thôi anh cứ coi e ko phải là con gái có lẽ là thoả mái hơn a ạ (\'o)

trungkien45
25-02-2014, 04:52 PM
Dạ thôi anh cứ coi e ko phải là con gái có lẽ là thoả mái hơn a ạ (\'o)

con gái mới quý chứ :D

iamvtn
27-02-2014, 03:30 PM
Đợi C Vịt kỷ niệm 10 năm ngày thành lập (2006 - 2016) thì tham gia (:))

Kevin Hoang
27-02-2014, 04:24 PM
Ah đây rồi, lâu quá rồi không gặp iamvtn. Năm nay là 8 năm, thiếu có 2 năm đầy 10 năm rồi. Có gì anh em gặp nhau biết đâu lại ra cái bí kíp triệu $ :D. Đang bảo có thời gian rảnh làm bộ sưu tập cộng đồng C Việt, cái năm đầu Offline và cái vụ ở Trung tâm Hội Nghị Quốc Gia Mỹ Đình cũng funny lắm(Như kiểu các lãnh đạo nhà trắng tụ tập chơi Flappy Bird ấy he he) . Sau này iamvtn có trở thành tỉ phú thì các tay viết khối cái để viết, và Kevin đang chờ ngày đó (Y:DY)

thvnhn
05-03-2014, 04:39 PM
Cho mình đăng ký 1 suất nhỉ ? Nhưng mà lúc nào thì có thời gian cụ thể đây , chỉ sợ hôm đấy bận lại không đi được

Kevin Hoang
05-03-2014, 07:56 PM
Ok, bạn tích cực cập nhật thông tin để có thông tin mới nhé!
Về địa điểm mình đang tìm kiếm, chỗ mà đẹp thì lại không có chỗ để xe, có chỗ để xe thì lởm khởm nên đang tìm thêm. Nếu ai có gợi ý gì vui lòng không ngần ngại đưa lên nhé!

Mấy hôm nay bận đi ăn cưới, mấy công việc linh tinh chưa có thời gian cập nhật danh sách, để tổng hợp cập nhật lên cho thấy sự đông vui.

quangbau89
26-03-2014, 11:22 AM
hihi mọi người tham gia offline ak vui nhỉ
không biết buổi offline lần sau sẽ tỏ chức vào khi nào nhỉ

utkunglt
27-03-2014, 02:06 PM
Trong Nam tính sao đây ta... @@!

MHoang
27-03-2014, 03:57 PM
Thăm dò : Có chư huynh đệ nào thường ngồi lai rai bờ sông khúc Dương Quảng Hàm cua vài trăm mét không nhỉ ?

Kevin Hoang
03-04-2014, 04:09 PM
Xin lỗi mọi người Kevin vừa rồi bận chút công việc nên sao nhãng. Về địa điểm là nhà hàng trên đường Lê Quang Đạo, Mỹ Đình không biết có thuận lợi cho mọi người không để Kevin confirm với họ. Nếu không tiện cho đa số mọi người có thể vote một khu nào đó (Cầu Giấy, Mỹ Đình, Thái Hà, Thanh Xuân, ...) Kevin sẽ đến tìm địa điểm chỉ một vài ngày là Ok

Về áo C Việt đã có một bạn đưa ra cho Kevin một gợi ý là mọi người sẽ đăng ký trước và chuyển phát qua bưi điện, hoặc bố trí một vị trí để mọi người đến nhận áo.

Nội dung Offline sẽ có thể thêm vào việc thành lập câu lạc bộ lập trình offline ở HN, mọi người có thể cùng nhau tham gia một tuần 1 lần sẽ gắn kết hơn. Không biết mọi người ý kiến ra sao?

xuyenit55
06-04-2014, 05:08 PM
anh ơi , tìm địa điểm nào tiện đường xe bus ý ạ :D
à quên , em còn chưa chuyển khoản được :'(

Kevin Hoang
06-04-2014, 06:43 PM
6, 7 năm nay rồi anh cũng không đi xe bus, anh thật sự giờ không biết chỗ nào tiện cả. Hay em giúp anh tìm một chỗ thì tốt, dù gì anh cũng có nhiều việc nên cũng không làm tốt được.

beautifulsoul84hung
13-04-2014, 08:27 AM
Mọi ng offline sớm có sắp sang mùa thu rồi :v

deluxeoffice
18-04-2014, 09:49 AM
Thời gian tổ chức là thế nào đấy ad ơi, nhanh nhanh lên ạ. em thích đi off lắm ùi, thành viên mới mà. đi làm quen ạ

MHoang
19-04-2014, 02:50 PM
Thôi, anh em hãy để "lão Kev" nghỉ ngơi chút, giờ này "lão ấy" chắc đang vợ đau yếu, con đòi bú đây mà, hí.(:))(:))(:))

oracle95
19-04-2014, 03:56 PM
Thôi, anh em hãy để "lão Kev" nghỉ ngơi chút, giờ này "lão ấy" chắc đang vợ đau yếu, con đòi bú đây mà, hí.(:))(:))(:))
Hình như chưa vợ/con mà;)

MHoang
20-04-2014, 09:53 AM
Mình chỉ định thọc léc rồi để "lão ấy" tự khai ra thôi. Nhưng xem ra "lão" cũng cứng cựa, không bị mắc lỡm, cũng đáng mặt đầu tàu CĐCV nhỉ ! (:))(:))(:))

Kevin Hoang
21-04-2014, 07:08 PM
Thời gian tổ chức là thế nào đấy ad ơi, nhanh nhanh lên ạ. em thích đi off lắm ùi, thành viên mới mà. đi làm quen ạ

Thành thật xin lỗi các bạn, Kevin hiện tại còn có nhiều công việc cần phải làm, đủ chuyện phải lo nghĩ, nếu không có sự hỗ trợ của các bạn e là việc tổ chức này khó thành. Hiện tại Kevin chưa xác định được thời gian và địa điểm cụ thể, rất mong nhận được sự giúp đỡ của mọi người trong việc tổ chức.

xuyenit55
22-04-2014, 08:28 PM
Anh cần giúp gì ạ , Nếu làm được em sẽ hỗ trợ giúp a ạ :D

Kevin Hoang
23-04-2014, 12:46 PM
Các công việc cần cũng chỉ có Tìm kiếm một địa điểm phong cảnh hữu tình, ngày giờ hoàng đạo anh em tụ tập là xong rồi. Nếu đứng ra tổ chức thay anh luôn càng tốt có sao đâu.

xuyenit55
23-04-2014, 03:03 PM
Tìm địa điểm thì em có thể tìm được ạ . Còn ngày giờ thì đợi mọi ng vote thôi anh ạ . :D Còn cái cuối thì em chịu thôi ạ :D
à quên mà em phải biết thích ăn gì ạ lẩu hay quán vịt , quán thịt bò .. thì em sẽ tìm được dễ dàng hơn :D

Wazi Armstrong
03-05-2014, 05:01 PM
Sắp vào Sài Gòn. Dự là có off thì cũng miss rồi :3

Kevin Hoang
05-05-2014, 11:39 AM
Rất xin lỗi Wazi, chắc phải lùi lại thời gian nữa vì hiện tại mọi người đều bận rộn cả. Khi nào thì Wazi về?

Wazi Armstrong
06-05-2014, 04:25 PM
Rất xin lỗi Wazi, chắc phải lùi lại thời gian nữa vì hiện tại mọi người đều bận rộn cả. Khi nào thì Wazi về?

Theo dự kiến thì 3 tháng nữa em mới về. Mà defect nhiều thì còn ở lại dài :v

Mr.ITnguyen
18-07-2014, 04:33 PM
Offline lần nữa đi adm

Haipt
18-08-2014, 04:56 PM
Ngày 22 , tiện tổ chức hội thảo lập trình mobil thì anh em có thể đến đại học FPT để thi chém gió !
Chém gió một lúc thì đi nhậu ? Admin xem có được không ?
Giờ admin, mod toàn dân FPT cả rồi thì xúc tiến 1 phát cho đẹp nhỉ :)

beautifulsoul84hung
17-09-2014, 09:50 AM
Mọi ng offline sớm có sắp sang mùa thu rồi :v

Không biết mọi người off chưa, sắp sang mùa đông rồi :3 :3 :3