PDA

View Full Version : Đề xuất Về việc "Xin nghỉ không thể tiếp tục làm Mod"

tauit_dnmd
11-01-2011, 12:57 PM
Xỉn gửi admin và toàn thể BQT Cviet.
Sau 1 thời gian hoạt động trên diễn đàn,diễn đàn đã giúp em tích lũy và chia sẻ học hỏi đc rất nhiều từ mọi người. Đó thực sự rất bổ ích và là những kinh nghiệm quý báu mà diễn đàn mang lại cho mọi người.
Em rất muốn tiêp tục công việc điều hành Box mà mình đã đảm nhận.Nhưng:
+Hiện nay em đang là sv năm 3.Quỹ thời gian không còn nhiều.Nên không thể thường xuyên online và quản lí box đc.

Em xin BQT chấp thuận cho em đc set xuống member bình thường - thôi không làm Mod nữa.Cám ơn BQT CViet

khoaimon
11-01-2011, 01:18 PM
hic hic...buồn quá! Chúc anh học tốt và thành đạt trong sự nghiệp.

Admin
11-01-2011, 01:37 PM
Cảm ơn tauit_dnmd đã trong công tác quản lý cộng đồng C Việt. Các mod là những người bỏ công sức thời gian, giúp cho cộng đồng C Việt được tốt đẹp hơn nhưng cũng là người chịu áp lực khá nhiều. Không phải ai cũng có thể làm một người quản lý diễn đàn cộng đồng C Việt, vì thế bạn rất đáng được trân trọng và cảm ơn.

Việc tham gia vào ban quản lý hay không vẫn không ảnh hưởng đến việc chia sẻ và trao đổi kiến thức. Hi vọng tauit_dnmd vẫn là người nhiệt tình chia sẻ kiến thức của mình cho cộng đồng C Việt, cho tất cả những con người Việt Nam đang ghé thăm cộng đồng C Việt.

Thay mặt toàn thể các thành viên, xin cảm ơn tới tauit_dnmd và các mod của cộng đồng C Việt.

ncptbl
12-01-2011, 12:49 PM
Chúc anh học tốt. Mong có ngày anh trở lại làm Mod

huutrieu2005
12-01-2011, 04:25 PM
Xỉn gửi admin và toàn thể BQT Cviet.
Sau 1 thời gian hoạt động trên diễn đàn,diễn đàn đã giúp em tích lũy và chia sẻ học hỏi đc rất nhiều từ mọi người. Đó thực sự rất bổ ích và là những kinh nghiệm quý báu mà diễn đàn mang lại cho mọi người.
Em rất muốn tiêp tục là thành viên.Nhưng:
+Hiện nay em đang là sv năm 2.Quỹ thời gian còn nhiều. Nên thường xuyên online và quản lí box đc.

Em xin BQT chấp thuận cho em đc set lên mod - thôi không làm member nữa.Cám ơn BQT CViet. o![]!o o![]!o

giởn thôi. khả năng đâu. :)
@tauit_dnmd: sr ăn cắp bản quyền nha. 0:) học xong rồi làm mod tiếp. việc gì phải xin nghĩ. để thế có mất gì đâu. (:-)?