Từ 1 tới 10 trên tổng số 10 kết quả

Đề tài: MFC ClassWizard trong VC++ > 6.0 ở đâu

Wink MFC ClassWizard trong VC++ > 6.0 ở đâu

đây là bức hình cái MFC ClassWizard trong VC++ 6.0
    bạn nào có thể cho mình biết cái chức năng này ở các bản 7.1 ,8, 9 của VC++ ở đâu không

Một câu như cũ : Học cơ bản đi!!!

Không muốn trả lời hay không biết thì đừng spam

Mình thấy mình vẫn hơn bạn ở chỗ : Mấy cái cơ bản mà ở đâu cũng có thể thấy và có thể dễ dàng tìm được mà không cần phải hỏi. Bạn có biết tại sao, mấy topic kiểu như thế này mà không ai trả lời câu hỏi của bạn không?

đúng là câu hỏi quá cơ bản đấy,không được hỏi cơ bản à,hay là khinh cơ bản nên không thèm trả lời,trình độ tớ mới gà thế thôi nên phải hỏi cơ bản đã

Mặc định MFC ClassWizard trong VC++ > 6.0 ở đâu

Tui cũng là dân Amature. Mới học để làm vài việc cho công việc hiện tại thôi. Mấy cái này, bạn có thể thấy dễ dàng trong Ebook, Book, Guide và Google..

Sách MFC hầu hết người ta viết cho VC++ 6 rồi,đang hỏi cách tạo nó ở VC++ 7 trở lên nên khó tìm

Nếu sách về MFC hầu hết viết cho vc++ 6.0 thì chẳng lẽ những người mới học như mình và bạn nếu sử dụng VC 7,8,9 (mình đang sử dụng VS 2008) thì sẽ khó khăn với những điều như trên sao? Vậy thì cái quan trọng là code thì làm thế nào đây ?

tui cung nhu ban adminpro vay gà lém.Nhung ai tro thang pro mà ko tung la ga dau.Minh cung thac mac là khi thuc hanh tren MFC sao sach chi nhu nao minh co gang lam nhu vay ma no cung ko ra cai gi vay.Nhieu luc thay nan ghe.Ban nao pro that su thi hay chi giup nhung nguoi chua bỉt de ve sau con chi nhung hte he sau nay nua chu phai vay ko ^^.Tui ko hiu MFC làm gi .Nếu ai rảnh roi thi post len di.Rui nguoikhac cung chhi nhung gi ban chua bit.
    Thanks !

Từ phiên bản VS 7 trở đi sẽ ko có ClasssWizard nữa , cậu xem panel Property , các sự kiện được quản ký trong đó . Hoặc phải chuột vào control , sẽ có các menu phù hợp .
    What you see is never what you get...

Quyền hạn của bạn