Từ 1 tới 5 trên tổng số 5 kết quả

Đề tài: Đề thi thử TOEIC giống đề thật 100% hoàn toàn miễn phí cho cộng đồng C việt

Mặc định Đề thi thử TOEIC giống đề thật 100% hoàn toàn miễn phí cho cộng đồng C việt

Chào các bạn,
    Mình mới vừa tìm ra một trang web Magi Toeic http://magitoeic.com giúp luyện thi TOEIC mỗi ngày. Website này chứa hơn 20 đề thi, giống với đề thi thật 100%. Website này mình thấy học cực kỳ hiệu quả, hơn hẳn những website khác. Nó có phần đọc, phần nghe, có transcripts, câu trả lời. Không những thế, nó hoàn toàn miễn phí, không cần đăng ký, các bạn học online lúc nào cũng được. Trang web này giúp mình luyện thi TOEIC tử 400 điểm lên 705 điểm chỉ trong vòng 1 tháng. Hy vọng nhờ vào trang web http://magitoeic.com, các bạn cũng sẽ đạt điểm cao khi đi thi TOEIC
    P/S: Hy vọng admin sẽ hok xóa bài của mình vì bài này rất hữu ích cho sinh viên và những người chuẩn bị thi TOEIC

Trên trang Magi Toeic vừa có một bài chia sẽ về Kinh nghiệm làm bài thi TOEIC cực kỳ hiệu quả: Phương pháp 3 ngón tay,mình thấy hiệu quả lắm. Hi vọng mấy bạn có thể luyện online mà thi toeic đạt điểm cao, đạt chuẩn ra trường hay phục vụ mục đích đi làm
    P/S: Thích thì các bạn có thể mua tài liệu để ôn tại đây, giá cũng mềm lắm.

Hi các bạn,

Các bạn truy cập vào trang Luyện thi TOEIC miễn phí để luyện thi TOEIC miễn phí nhé
    Mình đã nâng cấp hệ thống website, bây giờ website chạy rất nhanh, phần nghe giờ không còn bị dắt, bị lỗi nữa. Hi vọng các bạn sẽ đạt điểm cao khi làm bài test

Trang web này có bán đề thi toeic với giá rất là sinh viên luôn đó mấy bạn: www.magitoeic.com

Quyền hạn của bạn