Từ 1 tới 6 trên tổng số 6 kết quả

Đề tài: Sử dụng bộ thư viện MSDN trong Visual Studio.NET 2005 như thế nào ???

Exclamation Sử dụng bộ thư viện MSDN trong Visual Studio.NET 2005 như thế nào ???

Em có cài bộ Visual Studio.Net 2005 professional, cài luôn cả bộ thư viện MSDN nữa, mất khoảng 1,5GB.

Nhưng hồi giờ em chưa làm việc trên môi trường Visual Studio.Net lần nào nên em ko hiểu rõ bộ thư viện MSDN như thế nào. chỉ nghe mọi người nói là nó rất hay nhưng ko biết nó hay chỗ nào và khai thác sử dụng bộ thư viện này như thế nào ???

Mọi người ai dùng,có hiểu biết và cách dùng thư viện MSDN này xin chỉ giáo giúp em với...

Cám ơn rất nhiều
    Cộng Đồng C Việt dot COM

không có ai trả lời bác này ah

Nó là file hướng dẫn thôi mà, nhưng rất chi tiết (nhìn dung lượng là biết) , chấm hết , bấm F1 là ra thôi .
    Blog tổng quan kiến thức về viễn thông : http://tongquanvienthong.blogspot.com/

mSPDict từ điển android hỗ trợ liên kết tra trên các trình đọc sách điện tử và tra sách giấy thông qua camera
    http://www.tinhte.vn/threads/691731/

Nó là file hướng dẫn thôi mà, nhưng rất chi tiết (nhìn dung lượng là biết) , chấm hết , bấm F1 là ra thôi .
    OK thế bây h giả sử tớ muốn tra 1 hàm API giả sử như hàm
    Code:
    Private Declare Function DoFileDownload Lib "shdocvw.dll" (ByVal lpszFile As String) As Long
    là hàm down load file nha,vậy làm thế nào để tra trong MSDN

là hàm down load file nha,vậy làm thế nào để tra trong MSDN
    mình có ấn F1 rồi tra nhưng không có,nhưng mình nghĩ chắc có hàm download tương tự như thế trong VC++ thôi

Mặc định Sử dụng bộ thư viện MSDN trong Visual Studio.NET 2005 như thế nào ???

cái này thì nó hay ở chổ là đầy đủ, nó diễn giải ra chi tiết và có ví dụ cho mình đọc.
    nó nặng vì bản thân thằng .NET rất nhiều class => nó phải viết nhiều hơn => nó nặng hơn rất nhiều so với cu 6.0.
    bạn muốn tra từ nào thì chỉ cần bỏ trỏ chuột tới vị trí của từ đó rồi F1 là nó nhảy tới các hướng dẫn của nó trong bộ thư viện thôi.

theo mình thì ngoài nội dung ra thì nó chẳng có cái gì hay hơn thằng cu 6.0 cả.

Các đề tài tương tự

1. MSDN for Visual Studio 6.0 download ở đâu?
    Gửi bởi hungct trong diễn đàn Công cụ, ebooks VC++
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 21-03-2011, 01:00 PM
  2. Cách mở file solution của visual studio 2005 trong visual web developer 2005 express?
    Gửi bởi funny_dn89 trong diễn đàn Thắc mắc lập trình ASP.NET
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 19-03-2011, 12:41 AM
  3. Visual Studio 2005 DVD + MSDN Full
    Gửi bởi clairsang trong diễn đàn Thắc mắc chung
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 25-08-2009, 02:29 PM
  4. Bản MSDN của Visual Studio 6 gồm mấy đĩa vậy?
    Gửi bởi kienvn trong diễn đàn Thắc mắc chung
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 21-09-2008, 09:52 PM
  5. Visual Studio 2005 Team Suite with MSDN Premium dành cho anh em nhân dịp năm mới
    Gửi bởi jetli8x trong diễn đàn Công cụ, ebooks C#, ASP.NET, và Windows Mobile
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 18-12-2007, 12:45 PM

Quyền hạn của bạn