Từ 1 tới 2 trên tổng số 2 kết quả

Đề tài: Cho em hỏi mới vào năm 1 IT chỉ mới học lập trình C thì làm sao để làm được freelancer

Mặc định Cho em hỏi mới vào năm 1 IT chỉ mới học lập trình C thì làm sao để làm được freelancer

Xin chào các anh chị, em thấy trên freelancer có post nhiều mục việc làm về lập trình C , nhưng click vào thì hoa mắt với những yêu cầu lạ hoắc. Với người mới học CNTT năm 1 nếu muốn làm việc thì cần những gì nữa, hay phải đợi học ra trường mới làm được các yêu cầu lập trình C đó ( Như vậy thì cũng không hay lắm). Mong được chỉ giáo. Thanks

Trích dẫn Nguyên bản được gửi bởi herbie53 Xem bài viết
    Xin chào các anh chị, em thấy trên freelancer có post nhiều mục việc làm về lập trình C , nhưng click vào thì hoa mắt với những yêu cầu lạ hoắc. Với người mới học CNTT năm 1 nếu muốn làm việc thì cần những gì nữa, hay phải đợi học ra trường mới làm được các yêu cầu lập trình C đó ( Như vậy thì cũng không hay lắm). Mong được chỉ giáo. Thanks
    Khó hình dung: mới học CNTT năm 1, 6 năm trước, em tham gia cviet lúc học đầu cấp 2 à?

Có nghề nhanh làm ra tiền, xây dựng chẳng hạn bước vào làm là có lương, dù là phụ của phụ hồ.

Quyền hạn của bạn