Từ 1 tới 5 trên tổng số 5 kết quả

Đề tài: Hỏi về nhận dữ liệu cùng 1 lúc

Mặc định Hỏi về nhận dữ liệu cùng 1 lúc

Chào mọi người ạ, em đang học viết ứng dụng client server ạ. Về phần gửi và nhận dữ liệu em làm ok rồi ạ. Em có đoạn code bên client khi load form lên thì send lên server cùng 1 lúc 2 socket nhưng bên server chỉ nhận 1 thôi ạ. Mọi người cho em hướng với ạ e. cảm ơn ạ

- - - Nội dung đã được cập nhật ngày 10-08-2018 lúc 10:05 AM - - -

....................

Trích dẫn Nguyên bản được gửi bởi buiduyhungcp Xem bài viết
    Chào mọi người ạ, em đang học viết ứng dụng client server ạ. Về phần gửi và nhận dữ liệu em làm ok rồi ạ. Em có đoạn code bên client khi load form lên thì send lên server cùng 1 lúc 2 socket nhưng bên server chỉ nhận 1 thôi ạ. Mọi người cho em hướng với ạ e. cảm ơn ạ
    ..
    một client nối, nói với hai server khác nhau à ?
    server chỉ nhận một socket, nó là cái nào ?

Xem :
    diendan.congdongcviet.com/threads/t399706::rs232-netfx-c.cpp

1 client với 1 server thôi bác ạ. ví dụ em load 1 form về các món ăn. bên trong nó có phần list nhóm món ăn và list món ăn. từ client em send lên server cùng 1 lúc 2 socket.send nhưng ở server em chỉ thấy nó nhận mỗi một thôi ạ @@

Trích dẫn Nguyên bản được gửi bởi buiduyhungcp Xem bài viết
    1 client với 1 server thôi bác ạ. ví dụ em load 1 form về các món ăn. bên trong nó có phần list nhóm món ăn và list món ăn. từ client em send lên server cùng 1 lúc 2 socket.send nhưng ở server em chỉ thấy nó nhận mỗi một thôi ạ @@
    load 1 form về các món ăn. bên trong nó có phần list nhóm món ăn và list món ăn. từ client em send lên server cùng 1 lúc:
    skt_Grp (nhóm món ăn) và skt_Itm (món ăn) gửi (Send) thì sever nhận đứa nào, không nhận đứa nào ?

diasble cái đang nhận thì cái kia có được nhận không?

Quyền hạn của bạn