Công cụ bảo vệ mã nguồn .NET mạnh nhất, không thể unpack, miễn phí cho các khách hàng đầu tiên đăng ký.
Trang 2 trên tổng số 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Từ 11 tới 14 trên tổng số 14 kết quả

Đề tài: Học tiếng Anh ở đâu chất lượng cho bé 7 tuổi?

Mặc định Học tiếng Anh ở đâu chất lượng cho bé 7 tuổi?

bên anh ngữ ILI quận 10 chỗ đó dạy anh văn cho bé tập tiếp xúc với 100% gv nước ngoài rất hay, học rất ok
    Công cụ bảo vệ mã nguồn .NET mạnh nhất hiện tại, miễn phí cho các khách hàng đầu tiên đăng ký.

Mình cũng rất ủng hộ việc đầu tư AV sớm cho con, hè năm rồi mình có cho cháu tham gia lớp bên ICES các thầy dạy nhiệt tình, kiên nhẫn, phương pháp dạy phản xạ, con mình chuẩn bị vào lớp 1 là mình cho đi học rồi, về nhà cháu nhớ được khá nhiều từ vựng, còn phát âm và nói thành thạo 1 số câu giao tiếp. mình thấy con nói tiếng anh bập bẹ mà vui lắm. tới lớp có nhiều bạn học nữa nên cháu rất thích đi học, các mẹ muốn tìm chỗ học cho các cháu thì cứ tham khảo chỗ này, để mình share sđt 0913.335.203

Mình đã đi làm được 5 năm rồi. Công ty thưởng cho suất học tiếng Anh.Thực sự là của thưởng mà nên mình tìm trung tâm học bình thường thôi. Thế nhưng kết thúc khóa học ở ILI mình thấy tiến bộ lên rất nhiều. Bên cạnh đó mình cũng khen cho giáo viên ILI rất nhiệt tình, phương pháp dạy cũng dễ hiểu. Giờ tuy không được thưởng nữa mà mình cũng cố gắng bỏ thêm tiền theo học thêm để tích lũy kiến thức.Với lại học phí cũng mềm lắm

gần quận 10 không nhỉ,nhưng ở đó có trung tâm ILI học cũng ok,thấy cũng có nhiều bé học ở đó lắm,mình học ngừoi lớn,đi hoc bù thấy em bé học ở đó quá trời luôn,hoảng
    Công cụ bảo vệ mã nguồn .NET mạnh nhất hiện tại, miễn phí cho các khách hàng đầu tiên đăng ký.

Quyền hạn của bạn