Từ 1 tới 6 trên tổng số 6 kết quả

Đề tài: Học tiếng Anh ở đâu chất lượng cho bé 7 tuổi?

Mặc định Học tiếng Anh ở đâu chất lượng cho bé 7 tuổi?

Mình đang tìm chỗ học cho bé 7 tuổi, nhờ ACE diễn đàn giúp với ạ. Mà chỗ nào tin tưởng, chất lượng nha. Mình muốn bé phát âm chuẩn ngay từ nhỏ luôn, chứ sai rồi lớn lên khó sửa lắm. Với lại môi trường học thỏa mái, vui vẻ để bé vui vẻ đi học.

Lớp cuối tuần ở bên ILI e thấy có đấy c, e đi học lớp phát âm vào sáng thứ 7 thấy rất đông phụ uynh đưa các bé đến đây học, ko biết thế nào cụ thể c cho bé qua đó tha khảo thêm giờ học lịch học cũng như học phí xem sao

Bé 7 tuổi thì nhanh cho đi học được rồi đấy ạ. Phụ huynh nên cho bé học với giáo viên nước ngoài thì các bé sẽ bạo dạn, phát âm chuẩn và cũng tự tin rất nhiều nữa. Bên ILI mình nghe anh chị em khen nhiều, Mình học bên lớp người lớn thấy chất lượng lắm. Lớp em bé thì còn có thêm trợ giảng hỗ trợ nên chắc được kèm kĩ, học phí bên đó cũng mềm mà còn có lớp học thử nữa.

Hôm em dẫn bé đi test thử trúng bữa thứ 7 bên ili thấy trẻ đi học đông ơi là đông, như hội trăng rằm ý. Mà các bé nói hay gấp mấy lần mình. tính cho đi học thử đây
    Đã được chỉnh sửa lần cuối bởi quangtruongdo : 29-10-2018 lúc 09:36 AM.

Trích dẫn Nguyên bản được gửi bởi quangtruongdo Xem bài viết
    Mình đang tìm chỗ học cho bé 7 tuổi, nhờ ACE diễn đàn giúp với ạ. Mà chỗ nào tin tưởng, chất lượng nha. Mình muốn bé phát âm chuẩn ngay từ nhỏ luôn, chứ sai rồi lớn lên khó sửa lắm. Với lại môi trường học thỏa mái, vui vẻ để bé vui vẻ đi học.
    Phụ huynh cho học với giáo viên nước ngoài đi, sẽ nhanh tiến bộ lắm đó.

Mặc định Học tiếng Anh ở đâu chất lượng cho bé 7 tuổi?

Thấy Anh Chị em 4 rum cũng giới thiệu nhiều á, A/C cho bé đi tìm hiểu rồi học thử xem sao. Bé thích là tự động bé ghiền học àh. Mà thấy cho bé học từ nhỏ với giáo viên nước ngoài là hợp lí nhất rồi đấy. !

Quyền hạn của bạn