Công cụ bảo vệ mã nguồn .NET mạnh nhất, không thể unpack, miễn phí cho các khách hàng đầu tiên đăng ký.
Trang 3 trên tổng số 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 Cuối cùngCuối cùng
Từ 21 tới 30 trên tổng số 33 kết quả

Đề tài: Top 7 trung tâm anh ngữ chất lượng nhất hiện nay?

Mặc định Top 7 trung tâm anh ngữ chất lượng nhất hiện nay?

ili ở quận 10 nek.đang học với thầy nilson ở đấy luôn,tt có hơi nhỏ nhưng thấy hv cũng đông ghê
    Công cụ bảo vệ mã nguồn .NET mạnh nhất hiện tại, miễn phí cho các khách hàng đầu tiên đăng ký.

Thì tương lai hoàn thành (Future Perfect):

S + shall/ will + have + Past participle + ( O)
    S + shall/ will + NOT + have + Past participle + ( O)
    (What) + shall/ will + S + have + Past participle + ( O)

Dấu hiệu nhận biết
    By + mốc thời gian ( by the end of January, by tomorrow
    By then
    Cách dùng:
    Diễn tả 1 hành động sẽ hoàn thành vào 1 thời điểm đã cho trước ở tương lai, trước khi hành động, sự việc khác xảy ra.
    Ex: At the end of this month, they will have been in their house for one year.

mình đã học ở trung tâm ILI,.thấy nhiều bạn giớin thiệu TT nat hay lắm,mình thấy học cũng bình thường giống như mấy TT trước mình học thôi nhưng được cái học phí rẻ,rẻ mà học chất lượng nên nhiều bạn sv đến học lắm ,mình học cũng thích mà thấy gv vui

chỗ mấy bạn học có nghỉ dịch không,trung tâm chỗ mình học nghỉ nek,chán,nghĩ nhiều qá mình quên hết trơn,

trung tâm ILI thấy mấy bạn sinh viên học cũng review tốt lắm,học phí tuy không cao nhưng mà được học với bản ngữ hết nên hầu như mấy bạn rất thích,mình cũng tham gia qua sự giới thiệu của 1 ng bạn thôi,ng đó học rồi thấy ok nên giwois thiệu cho rất nhiều ng ở cty ,nhiều ng còn cho con gái của họ học nửa,mình vào học thì thấy cũng như những trung tâm khác mình thừong học thôi,nhưng họ được cái là học phí không quá cao nên nhiều ng học.mà cũng đúng chất lượng dạy không tệ ,học với bản ngữ mà được gái cả như vậy nhiều ng học là phải rồi

Mặc định Top 7 trung tâm anh ngữ chất lượng nhất hiện nay?

Mình thấy học ICES được ák, thi test xếp lớp miễn phí, tư vấn miễn phí, học phí ok, nói chung là dạy nhiệt tình lắm, chăm sóc hv kỹ, có trách nhiệm, giáo viên dạy dễ hiểu nên học cảm thấy mình có động lực đi học hơn, giáo trình được tặng luôn mà, lại còn tặng mã code học online nữa ák. Bạn có nhu cầu học thì tham khảo bên này xem Fb: Hoc Anh Van ICES.

để có được ngày hôm nay mình cũng phải cố gắng rất nhiều luôn,mình cũng bị mất gốc ,mới đầu đi học ở ILI trung tâm ngoại ngữ,học lớp đầu tiên thấy dị dị,dô học thấy cũng đông ng như mình,học với người nước ngoài,nghe họ nói mình cứ cười chứ có biết gì nhiều đâu,,nhưng cs 1 ng hổ trợ là ng việt nên cũng không khó khăn gì mấy,bắt đầu lên cấp độ tiếp theo không có ng việt mình phải tự học,lúc đó lớp hầu như không hiểu là nhiều,mình cũng nản lắm,muốn từ bỏ,nhưng nhờ sự kiên trì cứ lần lần lên,cũng được 5 khóa rồi nên nói hôm nay cũng ok,giao tiếp tự tin hơn,và tự nhiên thấy nó cũng không còn khó khăn gì nhiều hết,bắt đầu là phải cố gáng thì mới thành công được

Click vào hình ảnh để lấy hình ảnh lớn

Tên:		92608408_2518414455046010_5521312250079477760_n.jpg
Lần xem:	0
Size:		43.5 KB
ID:		70766

Keke thư giãn nè

ở quận 9 mình thấy có một trung tâm anh ngữ tên là PMP cũng khá là tốt giá học phí cũng rẻ mà chất lượng ok. Mấy đứa sinh viên ở ĐH Sư Phạm Kỹ Thuật hay qua đây học lắm!
    thuê xe https://gumroad.com/thuexechaygrab chạy taxi grab theo tháng

thứ 7 trung tâm ILI,trung tâm này m cũng đang học luôn
    Công cụ bảo vệ mã nguồn .NET mạnh nhất hiện tại, miễn phí cho các khách hàng đầu tiên đăng ký.

Quyền hạn của bạn