Trang 2 trên tổng số 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Từ 11 tới 17 trên tổng số 17 kết quả

Đề tài: Top 7 trung tâm anh ngữ chất lượng nhất hiện nay?

Mặc định Top 7 trung tâm anh ngữ chất lượng nhất hiện nay?

Mình học anh văn thời cấp 2 và cấp 3 rồi đến vo đại học cũng khoảng 10 năm học tiếng Anh nhưng chỉ nói được câu:- "Hello!"- "Hi!"- "How are you?"- "I'm fine, thanks, and you?"- "......" Nghe người nước ngoài nói không hiểu gì, gặp người nước ngoài cũng không biết phải nói gì, từ vựng bay đi hết trơn. Nghe bài hát tiếng Anh thấy rất hay, muốn hát theo nhưng chưa bao giờ hát đúng lời.Mình đã bắt dầu từ căn bản bên anh ngữ ILI. Bước đầu tốt nhờ sự tận tình và giảng bài tận tâm của thầy giáo, nhờ sự động viên cũng như hướng dẫn nhiệt tình của chị trợ giảng mà dần dần mình quen dần và đang học với tiến độ rât tốt. Học với người nước ngoài mới thấy khác hẳn lúc học ở trên trường, chỉnh sửa phát âm rất kỹ và tập phản xa nữa, bạn nào học mà còn tìm chỗ học thì có thể tham khảo qua ILI

thầy dạy toán ở trường có giới thiệu m qua trung tâm ILI ở quận 10 để học,đi tets qua gặp ông thấy làm test có ấn tượng nên m muốn học ở đấy thử chứ thấy trung tâm nằm trong hẻm với lại nhỏ m thấy hơi ngần ngại,nhưng sau qua 1 khóa và mình đã có những khóa tiếp theo sau đó,được học trong môi trường nước ngoài có cơ hội tiếp xúc với họ nên khả năng giao tiếp của mình tiến bộ rõ rệt luôn,học thì chỉ cần chọn nơi phù hợp với m là được,trung tâm ILI chất lượng nên thầy mình mới học ở đấy và giới thiệu nhiều học sinh tới đó học lắm,ai hỏi thầy cũng nói là thấy đang học ở đó,mấy em đến đó xem sao ,,hihi

Mình viết bài viết này muốn chia sẻ cho các bạn mình đã học tiếng anh như thế nào. Thực sự trước đây mình không tự tin vào tiếng anh của mình và rất ngại giao tiếp với người nước ngoài. Mình cũng đã học 1 vài chỗ nhưng không hiệu quả, có thể do mình lười học ở nhà. Nên mình cũng quyết tâm tự học, nhưng vẫn không hiệu quả cho lắm do không có người hướng dẫn và không có môi trường để mình thực hành. Rồi mình cũng tâm sự với bọn bạn, đứa bạn mình cũng kể nó đã học tại ILI và giờ nó rất tự tin nói tiếng anh. mình cũng thử tìm đến đó. Đầu tiên mình rất thích và ấn tượng với sự thân thiện và chu đáo của các bạn tư vấn viên. Và mình đc làm bài test miễn phí, rồi xếp lớp. Vì đang có chương trình khuyến mãi nhiều nên mình đăng kí học luôn. Những hôm đầu đi học mình rất ngại và sợ khi bị thầy giáo nước ngoài gọi lên bảng. Nhưng vì sự thân thiện hài hước và giảng rất dễ hiểu của thầy mà mình tự tin và mạnh dạn lên rất nhiều. Mỗi lần mình nói sai thì được thầy chỉ bảo rất tận tình, và phát âm, ngữ điệu chuẩn như Tây ). Giờ mình rất tự tin và yêu tiếng anh :x. Thật sự cảm ơn ILI rất nhiều. Nhờ ILI đã truyền cho mình một tình yêu đối với tiếng Anh ko thì chắc tới bây giờ môn tiếng Anh vẫn còn là nỗi ác mộng của mình rồi.

mình học trung tâm ili gần nhà,gần chỗ làm,tiện lợi cả đường đi lẫn đường về,mà học phí cũng thấp chứ không có cao ,học thì được học với người nước ngoài,lúc đầu làm biếng thấy trung tâm thì học đến học đại chứ không nghỉ xâu xa,giờ thấy nhiều bạn tìm trung tâm để học sao mà khó khắn quá chừng,giwof nghỉ lại bản thân mình cũng hên chứ lỡ gặp nhiều trung tâm lừa đảo như nhiều bạn nói chắc mình điêu đứng luôn ớ

Học Tiếng Anh thì chỉ thấy mỗi Anh Ngữ ICES là ok nhất, giáo viên dạy nhiệt tình mà dễ hiểu nữa, lớp học cũng khoảng 10 người nên mình thấy học dễ hiểu hơn mấy chỗ khác, bạn đến học xem thế nào nhé. Giờ tìm được trung tâm mà tin tưởng cũng khó lắm, may mà có đứa bạn chỉ cho chỗ uy tín nên mình thích học hơn hẳn chứ hùi trước toàn học chán bỏ ngang ko ah.

Mặc định Top 7 trung tâm anh ngữ chất lượng nhất hiện nay?

Các
    thầy cô bên ili dạy rất chuyên nghiệp
    nhé, giọng nói rất hay và khả năng tạo không khí lớp
    lúc nào củng sôi nổi nên học không thấy chán, cả 3 chi em mình cùng theo học bên trừng
    này. năm trước là chị gái mình học trước, học 1 năm chi mình thi ielts 8.0 đầu
    năm nay đi du học luôn rồi, nên mẹ mình rất tin tưởng trường này cho 2 anh em mình vào học ở
    đây luôn, nói thật trước đây mình không thích học tiếng anh lắm,

học mấy chỗ rồi, chổ nào cũng chỉ được một khóa rồi nghỉ vì không khí lớp học chán quá chảng ai chịu nói. nhưng qua ili học thì mình thấy hoàn toàn khác nhé, du các
    ban mắc cở không chịu nói thầy củng biết cách tạo những trò chơi vui vui trong lớp để giúp các bạn nói . bây giờ mình thấy yêu tích tiếng anh hơn rồi . huy vọng đầunăm sau mình cũng đạt được điểm ielts như chi gái mình.hhiiiiii. mình xin vote
    cho ILI

trung tâm ili nek,.chắc nhiều ng bít vì nó nhỏ à,nhưng dạy thì được nha ,bà cô học rồi về chỉ mình qua,học được 2 khóa thấy giáo viên khóa nào cũng ok mà không biết khóa thứ 3 ra sa0,nhưng thấy nhều gv ở đó thân thiện với học viên lắm,thấy cũng nhiệt tình,

Quyền hạn của bạn